NG Loy /

JAMHURI YA MUUNANO WA TANZANIA

Simu. 03-3425-4531 FAX. 03-3425-7844 UBALOZI WA JAMHURI YA
TELEGRAPHIC ADDRESS TANZANREP-TOKYO MUUNGANO WA TANZANIA
Barua pepe: tzrepjp@tanzaniaembassy.or.jp 21-9. KAMIYOGA 4-CHOME

tokyo@nje.go.tz

SETAGAYA-KU, TOKYO 158-0098

TAARIFA YA FURSA YA MASOMO NGAZI YA UMAHIRI, PROGRAM
YA UCHUMI NA SERA YA UMMA KATIKA CHUO KIKUU TSUKUBA
NCHINI JAPAN KWA MWAKA 2025 - 2027

Ubalozi umepokea taarifa kutoka Chuo Kikuu Tsukuba kilichopo nchini
Japan kuhusu fursa za masomo ngazi ya Umabhiri, Program ya Uchumi na
Sera ya Umma kwa Mwaka wa Masomo 2025 — 2027 (Master’'s Program
in Economic and Public Policy 2025 — 2027), inayotolewa chuoni hapo.

Dirisha la maombi ya kujiunga na masomo (Program Admission)
litafunguliwa kwa utaratibu ufuatao:

i) 1 Oktoba — 15 Novemba 2024: Kwa ufadhili wa Benki ya Dunia na
Benki ya Maendeleo ya Asia (World
Bank/ Asia  Development Bank
Scholarships): na

i) 2 Desemba 2024 — 17 Januari 2025: Kwa ufadhili unaotolewa na
Serikali ya Japan kupitia JICA / MEXT,;
au kwa ufadhili binafsi (self-funded).

Ubalozi unawasilisha taarifa hii ya fursa ya masomo inayotolewa na Chuo
Kikuu Tsukuba, Japan ili kuwezesha watanzania kuchangamkia fursa hiyo.

Watanzania wenye nia, vigezo na sifa, wanashauriwa kujiandaa mapema
na kujiweka tayari kwa maombi ya Program hiyo mara baada ya dirisha la
maombi kufunguliwa. Kwa taarifa zaidi tafadhali tembelea:

Admission: https://pepp.hass.tsukuba.ac.jp/admission/

Tunashukuru kwa ushirikiano.

UBALOZI WA TANZANIA
TOKYO
13 AGOSTI 2024



mailto:tzrepjp@tanzaniaembassy.or.jp
mailto:tokyo@nje.go.tz
../../../../../AppData/Roaming/Microsoft/Word/Admission|PEPP%20(tsukuba.ac.jp)
https://pepp.hass.tsukuba.ac.jp/admission/

